เมื่อวันที่ 4 มกราคม เวลา 10.00 น. เทศบาลเมืองมหาสารคามจัด
Maha Sarakham Town Municipality
เมื่อวันที่ 4 มกราคม เวลา 10.00 น. เทศบาลเมืองมหาสารคามจัด
โดยมีอาจารย์วุฒิพล ฉัตรจรัสกูล รองอธิการบดีมหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม เป็นปรานเปิดการอบรม มี ผศ.ดร.สุรทิน นาราภิรมย์ รองนายกเทศมนตรี กล่าวรายงาน และมี นายแพทย์กิตติศักดิ์ คณาสวัสดิ์ นายกเทสมนตรีเมืองมหาสารคาม นางจันทร์ดี เจริญศิริ เลขานุการนายกเทศมนตรี ร่วมพิธีเปิดการอบรมดังกล่าวด้วย ณ.ที่ห้องประชุมเธียร์เตอร์ คณะวิทยาการจัดการ มหาวิทยาลัยราชภัฏมหาสารคาม